NGOẠI HẠNG ANH Bundesliga Serie A Laliga Ligue 1 V-league Japan J1 League A-League Korea K1 League Brazil Serie A Portugal super liga UEFA Champions League UEFA Europa League AFC champions league

Kết quả 12/02

ML Premiere Division
12-02 22:45
Afrique Football Elite  logo
Afrique Football Elite 1
AS Police  logo
AS Police 0
ML Premiere Division
12-02 22:45
USFAS Bamako  logo
USFAS Bamako 0
Binga  logo
Binga 1
ML Premiere Division
12-02 22:45
Onze Createurs  logo
Onze Createurs 1
Djoliba  logo
Djoliba 0
ALG Ligue 1
12-02 22:45
JS Saoura  logo
JS Saoura 0
ES Setif  logo
ES Setif 0
ALG Ligue 1
12-02 22:45
ASO Chlef  logo
ASO Chlef 2
Union Sportive Souf  logo
Union Sportive Souf 0
OMA Professional League
12-02 22:45
Al Nahda  logo
Al Nahda 0
Al-Seeb  logo
Al-Seeb 0
SSDRFEF
12-02 22:45
Coruxo FC  logo
Coruxo FC 2
Ourense CF  logo
Ourense CF 1
SSDRFEF
12-02 22:30
UD Mutilve  logo
UD Mutilve 0
Utebo FC  logo
Utebo FC 3
SSDRFEF
12-02 22:30
Real Valladol B  logo
Real Valladol B 2
Zamora CF  logo
Zamora CF 1
SPA Ladies Premier League C
12-02 22:30
La Nucia (W)  logo
La Nucia (W) 7
Almeria (w)  logo
Almeria (w) 0
SPA Ladies Premier League C
12-02 22:30
Sardoma(w)  logo
Sardoma(w) 2
UD Bovedana (W)  logo
UD Bovedana (W) 2
SPA Ladies Premier League C
12-02 22:15
Deportivo La Coruna B(w)  logo
Deportivo La Coruna B(w) 2
CPM Friol (w)  logo
CPM Friol (w) 2
ICPD Premier Division
12-02 22:30
LYS Sassandra  logo
LYS Sassandra 2
FC Mouna d Akoupe  logo
FC Mouna d Akoupe 1
ICPD Premier Division
12-02 22:30
Sporting Gagnoa  logo
Sporting Gagnoa 1
Bouake FC  logo
Bouake FC 0
ICPD Premier Division
12-02 22:30
Societe Omnisports De L'Armee  logo
Societe Omnisports De L'Armee 1
CO Korhogo  logo
CO Korhogo 2
LIB Women's League
12-02 22:30
Senior Pros(w)  logo
Senior Pros(w) 0
Earth Angels FC (w)  logo
Earth Angels FC (w) 0
SPA U19
12-02 22:30
EFB Miguelturra U19  logo
EFB Miguelturra U19 1
UCAM Murcia U19  logo
UCAM Murcia U19 1
SPA U19
12-02 22:30
UD Cornella U19  logo
UD Cornella U19 1
CD San Francisco U19  logo
CD San Francisco U19 1
SPA U19
12-02 22:30
CF Damm U19  logo
CF Damm U19 3
CE Constancia U19  logo
CE Constancia U19 1
SPA U19
12-02 22:20
Barcelona U19  logo
Barcelona U19 1
Mallorca U19  logo
Mallorca U19 2
STDRFEF
12-02 22:30
Montecasillas FC  logo
Montecasillas FC 2
UCAM Murcia CF B  logo
UCAM Murcia CF B 2
STDRFEF
12-02 22:30
UD Fraga  logo
UD Fraga 1
Tamar Ritter  logo
Tamar Ritter 2
STDRFEF
12-02 22:30
AD Cartaya  logo
AD Cartaya 0
Bollullos CF  logo
Bollullos CF 0
STDRFEF
12-02 22:30
Atletico Espeleno  logo
Atletico Espeleno 2
Lucena CF  logo
Lucena CF 3
STDRFEF
12-02 22:30
CD Subiza  logo
CD Subiza 1
CD Huarte  logo
CD Huarte 4
STDRFEF
12-02 22:30
CD Caspe  logo
CD Caspe 1
CA Monzon  logo
CA Monzon 0
STDRFEF
12-02 22:30
UCD Burlades  logo
UCD Burlades 1
Lagunak  logo
Lagunak 1
STDRFEF
12-02 22:30
UD Poblense  logo
UD Poblense 0
Mallorca B  logo
Mallorca B 0
STDRFEF
12-02 22:30
CE Mercadal  logo
CE Mercadal 0
UD Alcudia  logo
UD Alcudia 0
STDRFEF
12-02 22:30
CE Felanitx  logo
CE Felanitx 2
Llosetense  logo
Llosetense 3
STDRFEF
12-02 22:30
CD Binissalem  logo
CD Binissalem 1
Santanyi  logo
Santanyi 0
STDRFEF
12-02 22:30
CD Laguna de Duero  logo
CD Laguna de Duero 1
UD Santa Marta  logo
UD Santa Marta 2
STDRFEF
12-02 22:30
CA Bembibre  logo
CA Bembibre 0
Ponferradina B  logo
Ponferradina B 0
STDRFEF
12-02 22:30
CD Huetor Vega  logo
CD Huetor Vega 0
Juventud Torremolinos CF  logo
Juventud Torremolinos CF 2
STDRFEF
12-02 22:30
CD Touring  logo
CD Touring 1
CD Padura  logo
CD Padura 1
STDRFEF
12-02 22:30
Aurrera Ondarroa  logo
Aurrera Ondarroa 1
SD Deusto  logo
SD Deusto 0
STDRFEF
12-02 22:30
AD Siete Villas  logo
AD Siete Villas 1
CD Guarnizo  logo
CD Guarnizo 2
STDRFEF
12-02 22:15
UD Barbadas  logo
UD Barbadas 0
Gran Pena  logo
Gran Pena 2
GIB Premier Division
12-02 22:30
Mons Calpe SC  logo
Mons Calpe SC 1
Europa FC  logo
Europa FC 0
MAL First Division
12-02 22:30
St. Andrews  logo
St. Andrews 2
Zurrieq  logo
Zurrieq 3
MAL First Division
12-02 22:30
Fgura United  logo
Fgura United 3
Lija Athletic  logo
Lija Athletic 0
GRE Super League
12-02 22:30
Panaitolikos Agrinio  logo
Panaitolikos Agrinio 3
AE Kifisias  logo
AE Kifisias 0
UAE Pro League
12-02 22:30
Baniyas Club  logo
Baniyas Club 1
Al-Jazira(UAE)  logo
Al-Jazira(UAE) 4
GER 3.Liga
12-02 22:30
FC Viktoria Köln  logo
FC Viktoria Köln 1
SSV Ulm 1846  logo
SSV Ulm 1846 3
GIẢI BỒ ĐÀO NHA
12-02 22:30
SC Farense  logo
SC Farense 1
Vitoria Guimaraes  logo
Vitoria Guimaraes 2
GIẢI BỒ ĐÀO NHA
12-02 22:30
Rio Ave  logo
Rio Ave 1
CF Estrela Amadora SAD  logo
CF Estrela Amadora SAD 1
ISR Premier League
12-02 22:30
Hapoel Bnei Sakhnin  logo
Hapoel Bnei Sakhnin 1
Maccabi Netanya  logo
Maccabi Netanya 1
GIẢI VĐQG BULGARIA
12-02 22:30
Levski Sofia  logo
Levski Sofia 3
Lokomotiv Plovdiv  logo
Lokomotiv Plovdiv 0
GEO Erovnuli Liga
12-02 22:30
FC Saburtalo Tbilisi  logo
FC Saburtalo Tbilisi 0
Dinamo Tbilisi  logo
Dinamo Tbilisi 3
Niger Premier League
12-02 22:15
AS-FAN  logo
AS-FAN 2
Liberte FC  logo
Liberte FC 0