NGOẠI HẠNG ANH Bundesliga Serie A La liga Ligue 1 V LEAGUE J LEAGUE A LEAGUE K LEAGUE BRAZIL SERIE A GIẢI BỒ ĐÀO NHA UEFA Champions League UEFA Europa League AFC champions league

Kết quả 12/03

STDRFEF
12-03 22:45
CD Cieza  logo
CD Cieza 1
CD Plus Ultra  logo
CD Plus Ultra 0
STDRFEF
12-03 22:30
CA River Ebro  logo
CA River Ebro 2
Vianes  logo
Vianes 1
STDRFEF
12-03 22:30
Huracan de Balazote  logo
Huracan de Balazote 3
Tomelloso  logo
Tomelloso 3
STDRFEF
12-03 22:30
Don Benito  logo
Don Benito 0
CD Coria  logo
CD Coria 1
STDRFEF
12-03 22:30
Moralo CP  logo
Moralo CP 1
CP Montehermoso  logo
CP Montehermoso 0
STDRFEF
12-03 22:30
Balsicas Atletico  logo
Balsicas Atletico 1
Ciudad de Murcia  logo
Ciudad de Murcia 0
STDRFEF
12-03 22:30
SD Borja  logo
SD Borja 0
CF Illueca  logo
CF Illueca 0
STDRFEF
12-03 22:30
Almazan  logo
Almazan 0
Palencia  logo
Palencia 0
STDRFEF
12-03 22:10
Barcia  logo
Barcia 1
Real Titanico Laviana  logo
Real Titanico Laviana 2
FA Cup
12-03 22:45
Wrexham  logo
Wrexham 3
Yeovil Town  logo
Yeovil Town 0
KUW Premier League
12-03 22:45
Al Arabi Club  logo
Al Arabi Club 3
Al Kuwait SC  logo
Al Kuwait SC 0
NED Eredivisie
12-03 22:45
FC Utrecht  logo
FC Utrecht 1
AZ Alkmaar  logo
AZ Alkmaar 1
GIẢI VĐQG BULGARIA
12-03 22:45
FK Levski Krumovgrad  logo
FK Levski Krumovgrad 1
Beroe Stara Zagora  logo
Beroe Stara Zagora 0
SPA U19
12-03 22:30
Marbella U19  logo
Marbella U19 4
UD Tomares U19  logo
UD Tomares U19 0
INT FRL
12-03 22:30
Czech Republic U17(w)  logo
Czech Republic U17(w) 1
Morocco U17 (w)  logo
Morocco U17 (w) 2
ICPD Premier Division
12-03 22:30
Zoman FC  logo
Zoman FC 3
AS Denguele  logo
AS Denguele 2
GIB Premier Division
12-03 22:30
Manchester 62 FC  logo
Manchester 62 FC 4
College 1975 FC  logo
College 1975 FC 1
MAL First Division
12-03 22:30
Senglea Athletic  logo
Senglea Athletic 2
Zejtun Corinthians  logo
Zejtun Corinthians 0
MAL First Division
12-03 22:30
Pieta Hotspurs  logo
Pieta Hotspurs 1
Msida St. Joseph  logo
Msida St. Joseph 0
GRE Super League
12-03 22:30
Atromitos Athens  logo
Atromitos Athens 1
Pas Giannina  logo
Pas Giannina 1
SSDRFEF
12-03 22:30
Calahorra  logo
Calahorra 2
CD Izarra  logo
CD Izarra 1
GER 3.Liga
12-03 22:30
Jahn Regensburg  logo
Jahn Regensburg 3
SC Freiburg II  logo
SC Freiburg II 2
Liga Portugal 2
12-03 22:30
Santa Clara  logo
Santa Clara 2
Maritimo  logo
Maritimo 1
GIẢI BỒ ĐÀO NHA
12-03 22:30
Sporting Braga  logo
Sporting Braga 3
Estoril  logo
Estoril 1
GIẢI VĐQG THỤY SỸ
12-03 22:30
Young Boys  logo
Young Boys 1
Servette  logo
Servette 1
GIẢI VĐQG THỤY SỸ
12-03 22:30
Lugano  logo
Lugano 1
Luzern  logo
Luzern 0
Niger Premier League
12-03 22:15
Sahel SC  logo
Sahel SC 1
Olympic FC de Niamey  logo
Olympic FC de Niamey 1
MAL Premier League
12-03 22:15
Hibernians FC  logo
Hibernians FC 0
Sliema Wanderers FC  logo
Sliema Wanderers FC 1
ITA Serie B
12-03 22:15
Brescia  logo
Brescia 3
Sampdoria  logo
Sampdoria 1
ITA Serie B
12-03 22:15
Südtirol  logo
Südtirol 0
Como  logo
Como 1
ITA Serie B
12-03 22:15
Lecco  logo
Lecco 1
Bari  logo
Bari 0
ITA Serie C
12-03 22:15
Alessandria  logo
Alessandria 0
US Fiorenzuola  logo
US Fiorenzuola 1
SPA Segunda Division
12-03 22:15
AD Alcorcon  logo
AD Alcorcon 0
Elche  logo
Elche 2
La liga
12-03 22:15
Almeria  logo
Almeria 0
Real Betis  logo
Real Betis 0
SLV Reserves League
12-03 22:10
CD FAS Reserves  logo
CD FAS Reserves 1
Santa Tecla Reserves  logo
Santa Tecla Reserves 0
AND Primera Divisio
12-03 22:10
CF Esperanca dAndorra  logo
CF Esperanca dAndorra 0
Penya Encarnada  logo
Penya Encarnada 3
TOG Premier Division
12-03 22:00
ASC Kara  logo
ASC Kara 0
ASKO Kara  logo
ASKO Kara 0
TOG Premier Division
12-03 22:00
Tambo FC  logo
Tambo FC 0
Gbikinti  logo
Gbikinti 1
TOG Premier Division
12-03 22:00
Unisport de Sokode  logo
Unisport de Sokode 2
Entente 2  logo
Entente 2 2
TOG Premier Division
12-03 22:00
FC Espoir Tsevie  logo
FC Espoir Tsevie 2
AC Semassi  logo
AC Semassi 0
TOG Premier Division
12-03 22:00
Gomido FC  logo
Gomido FC 2
AS Binah  logo
AS Binah 1
TOG Premier Division
12-03 22:00
Gbohloesu  logo
Gbohloesu 2
Kakadl FC  logo
Kakadl FC 0
TOG Premier Division
12-03 22:00
Dynamic Togolais  logo
Dynamic Togolais 1
ACfish  logo
ACfish 3
SIL PL
12-03 22:00
Bo Rangers  logo
Bo Rangers 1
Wilberforce Strikers  logo
Wilberforce Strikers 0
BEN Ligue 1
12-03 22:00
Takunnin FC  logo
Takunnin FC 0
Pantheres  logo
Pantheres 1
BEN Ligue 1
12-03 22:00
Benin Police  logo
Benin Police 0
Association Sportive du Port Autonome de Cotonou FC  logo
Association Sportive du Port Autonome de Cotonou FC 1
BEN Ligue 1
12-03 22:00
Aziza FC  logo
Aziza FC 0
ASPAC Cotonou  logo
ASPAC Cotonou 1
BEN Ligue 1
12-03 22:00
Real Sports Parakou  logo
Real Sports Parakou 0
Dadje FC  logo
Dadje FC 1
BEN Ligue 1
12-03 22:00
Djeffa FC  logo
Djeffa FC 0
Ayema  logo
Ayema 1
GHA Division 1
12-03 22:00
Wamanafo Mighty Royals FC  logo
Wamanafo Mighty Royals FC 2
Young Apostles  logo
Young Apostles 0