NGOẠI HẠNG ANH Bundesliga Serie A La liga Ligue 1 V LEAGUE J LEAGUE A LEAGUE K LEAGUE BRAZIL SERIE A GIẢI BỒ ĐÀO NHA UEFA Champions League UEFA Europa League AFC champions league

Kết quả 01/30

LIB Premier League
01-30 22:30
Al-Madina SC  logo
Al-Madina SC 2
Al Zawi A  logo
Al Zawi A 1
LIB Premier League
01-30 20:30
Asaria  logo
Asaria 1
Abu Salim  logo
Abu Salim 1
GIAO HỮU CLB
01-30 22:00
Halmstads  logo
Halmstads 2
Utsiktens BK  logo
Utsiktens BK 0
GIAO HỮU CLB
01-30 21:30
HNK Sibenik  logo
HNK Sibenik 3
SK Austria Klagenfurt  logo
SK Austria Klagenfurt 1
GIAO HỮU CLB
01-30 21:00
Dynamo Kyiv  logo
Dynamo Kyiv 5
Pakhtakor  logo
Pakhtakor 1
GIAO HỮU CLB
01-30 21:00
FK Jablonec  logo
FK Jablonec 1
Novi Pazar  logo
Novi Pazar 2
GIAO HỮU CLB
01-30 21:00
Cherno More Varna  logo
Cherno More Varna 2
Dnipro-1  logo
Dnipro-1 2
GIAO HỮU CLB
01-30 21:00
Levski Sofia  logo
Levski Sofia 0
Banik Ostrava  logo
Banik Ostrava 3
GIAO HỮU CLB
01-30 21:00
Teplice  logo
Teplice 3
Ludogorets Razgrad  logo
Ludogorets Razgrad 1
GIAO HỮU CLB
01-30 21:00
NK Zrinski Jurjevac  logo
NK Zrinski Jurjevac 5
FK Prva Iskra Baric  logo
FK Prva Iskra Baric 0
GIAO HỮU CLB
01-30 20:30
Istra 1961 Pula  logo
Istra 1961 Pula 5
Kolubara  logo
Kolubara 1
GIAO HỮU CLB
01-30 20:00
Sturm Graz  logo
Sturm Graz 0
Rukh Vynnyky  logo
Rukh Vynnyky 0
GIAO HỮU CLB
01-30 20:00
Radnicki Nis  logo
Radnicki Nis 1
Arda  logo
Arda 1
GIAO HỮU CLB
01-30 20:00
NK Radomlje  logo
NK Radomlje 3
Tekstilac  logo
Tekstilac 0
GIAO HỮU CLB
01-30 20:00
LNZ Cherkasy  logo
LNZ Cherkasy 1
Synot Slovacko  logo
Synot Slovacko 2
GIAO HỮU CLB
01-30 20:00
Ruch Chorzow  logo
Ruch Chorzow 2
AP Brera  logo
AP Brera 1
GIAO HỮU CLB
01-30 20:00
FK Radnicki Novi Belgrad  logo
FK Radnicki Novi Belgrad 3
Triglav Gorenjska  logo
Triglav Gorenjska 0
GIAO HỮU CLB
01-30 20:00
LKS Lodz  logo
LKS Lodz 1
Radnicki 1923 Kragujevac  logo
Radnicki 1923 Kragujevac 1
GIAO HỮU CLB
01-30 20:00
Austria Lustenau  logo
Austria Lustenau 1
NK Publikum Celje  logo
NK Publikum Celje 0
GIAO HỮU CLB
01-30 20:00
Fremad Amager  logo
Fremad Amager 2
Hillerod Fodbold  logo
Hillerod Fodbold 3
GIAO HỮU CLB
01-30 20:00
Vancouver Whitecaps  logo
Vancouver Whitecaps 1
Haugesund  logo
Haugesund 1
GIAO HỮU CLB
01-30 19:40
OFK Beograd  logo
OFK Beograd 5
Metalac Gornji Milanovac  logo
Metalac Gornji Milanovac 0
GIAO HỮU CLB
01-30 19:00
Lechia Gdansk  logo
Lechia Gdansk 1
Kyzylzhar Petropavlovsk  logo
Kyzylzhar Petropavlovsk 0
GIAO HỮU CLB
01-30 19:00
Nesebar  logo
Nesebar 3
Yantra Gabrovo  logo
Yantra Gabrovo 1
GIAO HỮU CLB
01-30 19:00
Astana  logo
Astana 0
Urartu  logo
Urartu 0
GIAO HỮU CLB
01-30 19:00
Veres   logo
Veres 0
FC ViOn Zlate Moravce-Vrable  logo
FC ViOn Zlate Moravce-Vrable 0
GIAO HỮU CLB
01-30 19:00
Bokelj Kotor  logo
Bokelj Kotor 1
Jezero Plav  logo
Jezero Plav 4
AZE Cup
01-30 22:00
Sabah Baku  logo
Sabah Baku 1
Qarabag  logo
Qarabag 7
Liga MX U23
01-30 22:00
Chivas Guadalajara U23  logo
Chivas Guadalajara U23 1
Toluca U23  logo
Toluca U23 1
Liga MX U23
01-30 22:00
Cruz Azul U23  logo
Cruz Azul U23 2
Tijuana U23  logo
Tijuana U23 1
POR U23
01-30 22:00
Vizela U23  logo
Vizela U23 1
Estrela FC U23  logo
Estrela FC U23 1
POR U23
01-30 22:00
Famalicao U23  logo
Famalicao U23 0
Torreense U23  logo
Torreense U23 0
POR U23
01-30 22:00
CD Mafra U23  logo
CD Mafra U23 1
Leixoes U23  logo
Leixoes U23 2
NGA Premier League
01-30 22:00
Rivers United  logo
Rivers United 2
Enyimba  logo
Enyimba 0
Atlantic Ocean Cup
01-30 21:30
Fredrikstad  logo
Fredrikstad 3
Elfsborg  logo
Elfsborg 0
SCO Reserves League
01-30 21:00
Queens Park Reserves  logo
Queens Park Reserves 1
Dunfermline Reserves  logo
Dunfermline Reserves 0
SCO Reserves League
01-30 21:00
Queen of South U20  logo
Queen of South U20 2
Ayr United Reserve  logo
Ayr United Reserve 3
SCO Reserves League
01-30 21:00
Hibernian Reserve  logo
Hibernian Reserve 5
Airdrieonians  Reserves  logo
Airdrieonians Reserves 2
ENG U21 League 2
01-30 21:00
Cardiff City U21  logo
Cardiff City U21 0
Queens Park R U21  logo
Queens Park R U21 2
ENG U21 League 2
01-30 20:00
Bournemouth AFC U21  logo
Bournemouth AFC U21 2
Millwall U21  logo
Millwall U21 3
ENG U21 League 2
01-30 20:00
Charlton Athletic U21  logo
Charlton Athletic U21 1
Swansea City U21  logo
Swansea City U21 0
IND KLW
01-30 20:30
SBFA Poovar (W)  logo
SBFA Poovar (W) 1
Kerala (w)  logo
Kerala (w) 2
UAE U19
01-30 20:10
Al Nasr SC U19  logo
Al Nasr SC U19 3
Al Hamriyah U19  logo
Al Hamriyah U19 3
KSA Division 1
01-30 19:50
Al Jabalain  logo
Al Jabalain 2
Al Qaisumah  logo
Al Qaisumah 1
KSA Division 1
01-30 19:50
Al Bukayriyah  logo
Al Bukayriyah 0
Al Ain FC  logo
Al Ain FC 0
INT FRL
01-30 19:30
Indonesia U20  logo
Indonesia U20 2
Uzbekistan U20  logo
Uzbekistan U20 3
INT FRL
01-30 19:00
Togo U23  logo
Togo U23 1
Saudi Arabia U23  logo
Saudi Arabia U23 2
INT FRL
01-30 19:00
Montenegro U17(w)  logo
Montenegro U17(w) 3
North Macedonia (w) U17  logo
North Macedonia (w) U17 1
ISR Alef League
01-30 19:30
Maccabi Nujeidat Ahmed  logo
Maccabi Nujeidat Ahmed 0
Hapoel Kafr Kanna  logo
Hapoel Kafr Kanna 0
ISR Alef League
01-30 19:30
Hapoel Ironi Baka El Garbiya  logo
Hapoel Ironi Baka El Garbiya 1
Hapoel Raanana  logo
Hapoel Raanana 2