NGOẠI HẠNG ANH Bundesliga Serie A La liga Ligue 1 V LEAGUE J LEAGUE A LEAGUE K LEAGUE BRAZIL SERIE A GIẢI BỒ ĐÀO NHA UEFA Champions League UEFA Europa League AFC champions league

Kết quả 01/31

GIAO HỮU CLB
01-31 22:30
Gwarek Tarnowskie Gory  logo
Gwarek Tarnowskie Gory 4
Polonia Nysa  logo
Polonia Nysa 1
GIAO HỮU CLB
01-31 22:00
Ludogorets Razgrad  logo
Ludogorets Razgrad 3
Sigma Olomouc  logo
Sigma Olomouc 1
GIAO HỮU CLB
01-31 21:30
Fakel  logo
Fakel 2
Baltika Kaliningrad  logo
Baltika Kaliningrad 1
GIAO HỮU CLB
01-31 21:00
Backa Topola  logo
Backa Topola 1
Seattle Sounders  logo
Seattle Sounders 2
GIAO HỮU CLB
01-31 21:00
Chojniczanka Chojnice  logo
Chojniczanka Chojnice 5
Cartusia  logo
Cartusia 1
GIAO HỮU CLB
01-31 21:00
Szentlorinc SE  logo
Szentlorinc SE 4
Szekszard UFC  logo
Szekszard UFC 1
GIAO HỮU CLB
01-31 21:00
Slovan Liberec  logo
Slovan Liberec 2
Widzew lodz  logo
Widzew lodz 0
GIAO HỮU CLB
01-31 21:00
Jeonbuk Hyundai Motors  logo
Jeonbuk Hyundai Motors 1
FC OKMK Olmaliq  logo
FC OKMK Olmaliq 0
GIAO HỮU CLB
01-31 21:00
GKS Tychy  logo
GKS Tychy 3
FK Mladost DG  logo
FK Mladost DG 0
GIAO HỮU CLB
01-31 21:00
NK Dubrava Zagreb  logo
NK Dubrava Zagreb 1
NK Opatija  logo
NK Opatija 1
GIAO HỮU CLB
01-31 20:30
Sarajevo  logo
Sarajevo 5
FK Makedonija Gjorce Petrov  logo
FK Makedonija Gjorce Petrov 2
GIAO HỮU CLB
01-31 20:30
Al Shahaniya  logo
Al Shahaniya 2
Al Rayyan  logo
Al Rayyan 4
GIAO HỮU CLB
01-31 20:30
Pelister Bitola  logo
Pelister Bitola 1
Sileks  logo
Sileks 2
BF Division 1
01-31 22:30
Asfa Yennega  logo
Asfa Yennega 0
ASEC Koudougou  logo
ASEC Koudougou 0
BF Division 1
01-31 22:30
Vitesse Delft  logo
Vitesse Delft 0
Salitas FC  logo
Salitas FC 0
Liga MX U23
01-31 22:30
Pachuca U23  logo
Pachuca U23 6
Atlas U23  logo
Atlas U23 0
Liga MX U23
01-31 22:00
Unam Pumas U23  logo
Unam Pumas U23 0
Necaxa U23  logo
Necaxa U23 2
AZE Cup
01-31 22:00
Sumgayit FK  logo
Sumgayit FK 2
FC Neftci Baku  logo
FC Neftci Baku 3
Atlantic Ocean Cup
01-31 22:00
KI Klaksvik  logo
KI Klaksvik 0
Beijing Guoan FC  logo
Beijing Guoan FC 1
GRE Cup
01-31 22:00
Panaitolikos Agrinio  logo
Panaitolikos Agrinio 3
OFI Crete  logo
OFI Crete 1
EGY LC
01-31 21:30
Gaish  logo
Gaish 1
El Gounah  logo
El Gounah 1
OMA 1st Division
01-31 21:20
Saham  logo
Saham 1
Alslam  logo
Alslam 1
OMA 1st Division
01-31 21:15
Ahli Sadab  logo
Ahli Sadab 1
Muscat  logo
Muscat 1
OMA 1st Division
01-31 20:30
Al Ittihad OMA  logo
Al Ittihad OMA 2
Al Khaboora  logo
Al Khaboora 1
IND Super League
01-31 21:00
Jamshedpur FC  logo
Jamshedpur FC 1
Northeast United FC  logo
Northeast United FC 1
ITA Serie D
01-31 21:00
Igea Virtus  logo
Igea Virtus 4
ASD Licata  logo
ASD Licata 0
ITA Serie D
01-31 21:00
ASD Alcione  logo
ASD Alcione 0
Ligorna  logo
Ligorna 1
ITA Serie D
01-31 20:30
Reggio  logo
Reggio 2
Portici 1906  logo
Portici 1906 2
ITA Serie D
01-31 20:30
Asti  logo
Asti 0
ASD RG Ticino  logo
ASD RG Ticino 2
ITA Serie D
01-31 20:30
ASD Sancataldese  logo
ASD Sancataldese 1
Nuova Gioiese  logo
Nuova Gioiese 0
ITA Serie D
01-31 20:30
AC Locri  logo
AC Locri 1
Citta Di S. Agata  logo
Citta Di S. Agata 1
ITA Serie D
01-31 20:30
ASD Canicatti  logo
ASD Canicatti 3
ASD Ragusa Calcio  logo
ASD Ragusa Calcio 1
ITA Serie D
01-31 20:30
Real Casalnuovo  logo
Real Casalnuovo 1
Trapani  logo
Trapani 2
ITA Serie D
01-31 20:30
Acireale Calcio  logo
Acireale Calcio 1
US Siracusa  logo
US Siracusa 2
ITA Serie D
01-31 20:30
USD Akragas  logo
USD Akragas 5
Castrovillari  logo
Castrovillari 1
ITA Serie D
01-31 20:30
Villa dAlme Valbrembana  logo
Villa dAlme Valbrembana 2
Real Calepina FC  logo
Real Calepina FC 0
ITA Serie D
01-31 20:30
USD Casatese  logo
USD Casatese 0
USD Castellanzese  logo
USD Castellanzese 0
ITA Serie D
01-31 20:30
Tritium  logo
Tritium 3
Piacenza  logo
Piacenza 1
ITA Serie D
01-31 20:30
AC Palazzolo  logo
AC Palazzolo 1
A.C. Crema 1908  logo
A.C. Crema 1908 0
ITA Serie D
01-31 20:30
US Folgore Caratese  logo
US Folgore Caratese 1
ASD Brusaporto  logo
ASD Brusaporto 1
ITA Serie D
01-31 20:30
Desenzano Calvina  logo
Desenzano Calvina 1
Legnano  logo
Legnano 0
ITA Serie D
01-31 20:30
Club Milano  logo
Club Milano 0
Clivense  logo
Clivense 1
ITA Serie D
01-31 20:30
Virtus Ciserano Bergamo  logo
Virtus Ciserano Bergamo 2
Varesina Calcio  logo
Varesina Calcio 2
ITA Serie D
01-31 20:30
Caravaggio  logo
Caravaggio 1
Ponte San Pietro  logo
Ponte San Pietro 0
ITA Serie D
01-31 20:30
Arconatese  logo
Arconatese 3
ASD Caldiero Terme  logo
ASD Caldiero Terme 0
ITA Serie D
01-31 20:30
AVC Vogherese  logo
AVC Vogherese 1
USD Pont Donnaz  logo
USD Pont Donnaz 1
ITA Serie D
01-31 20:30
FC Vado  logo
FC Vado 1
ASD Citta Di Varese  logo
ASD Citta Di Varese 0
ITA Serie D
01-31 20:30
TSV Klausdorf  logo
TSV Klausdorf 2
Sanremese  logo
Sanremese 2
ITA Serie D
01-31 20:30
Gozzano  logo
Gozzano 2
Pinerolo FC  logo
Pinerolo FC 2
BOW Premier League
01-31 21:00
Security Systems FC  logo
Security Systems FC 0
Jwaneng Galaxy  logo
Jwaneng Galaxy 1