NGOẠI HẠNG ANH Bundesliga Serie A La liga Ligue 1 V LEAGUE J LEAGUE A LEAGUE K LEAGUE BRAZIL SERIE A GIẢI BỒ ĐÀO NHA UEFA Champions League UEFA Europa League AFC champions league

Kết quả 02/10

BF Division 1
02-10 22:30
Royal FC  logo
Royal FC 0
RC Bobo Dioulasso  logo
RC Bobo Dioulasso 0
MAL First Division
02-10 22:30
Zejtun Corinthians  logo
Zejtun Corinthians 1
St. Andrews  logo
St. Andrews 1
MAL First Division
02-10 22:30
Pieta Hotspurs  logo
Pieta Hotspurs 2
Zurrieq  logo
Zurrieq 0
GIAO HỮU CLB
02-10 22:30
JaPS  logo
JaPS 2
Salon Palloilijat  logo
Salon Palloilijat 3
SPA Ladies Premier League C
02-10 22:30
Stadium Casablanca (W)  logo
Stadium Casablanca (W) 1
Sant Gabriel (w)  logo
Sant Gabriel (w) 2
SPA U19
02-10 22:30
Merida UD U19  logo
Merida UD U19 4
Union Adarve U19  logo
Union Adarve U19 4
SPA U19
02-10 22:30
Atletico Madrileno U19  logo
Atletico Madrileno U19 1
Kelme CF U19  logo
Kelme CF U19 0
GER NOFV-Oberliga
02-10 22:30
ASC 09 Dortmund  logo
ASC 09 Dortmund 2
SG Finnentrop/Bamenohl  logo
SG Finnentrop/Bamenohl 2
STDRFEF
02-10 22:30
SD San Ignacio  logo
SD San Ignacio 3
Anorga  logo
Anorga 0
STDRFEF
02-10 22:30
CD Algar  logo
CD Algar 1
Lorca Deportiva FC  logo
Lorca Deportiva FC 3
STDRFEF
02-10 22:30
La Solana  logo
La Solana 1
CD Tarancon  logo
CD Tarancon 1
STDRFEF
02-10 22:30
CD Berceo  logo
CD Berceo 1
Casalarreina  logo
Casalarreina 1
STDRFEF
02-10 22:30
Montecasillas FC  logo
Montecasillas FC 0
Deportiva Minera  logo
Deportiva Minera 2
STDRFEF
02-10 22:30
Epila CF  logo
Epila CF 2
CD Caspe  logo
CD Caspe 0
STDRFEF
02-10 22:30
UDC Txantrea KKE  logo
UDC Txantrea KKE 0
CD Cantolagua  logo
CD Cantolagua 1
STDRFEF
02-10 22:30
CD Beti Onak  logo
CD Beti Onak 3
Alesves  logo
Alesves 1
STDRFEF
02-10 22:30
CD Manacor  logo
CD Manacor 1
Ibiza Islas Pitiusas  logo
Ibiza Islas Pitiusas 3
STDRFEF
02-10 22:30
CD Binissalem  logo
CD Binissalem 4
Inter Manacor  logo
Inter Manacor 0
STDRFEF
02-10 22:30
Atletico Astorga  logo
Atletico Astorga 0
CD Cristo Atletico  logo
CD Cristo Atletico 0
STDRFEF
02-10 22:30
Almazan  logo
Almazan 1
CD Mirandes B  logo
CD Mirandes B 1
STDRFEF
02-10 22:30
CD Touring  logo
CD Touring 0
Alaves C  logo
Alaves C 1
STDRFEF
02-10 22:30
CF Alondras  logo
CF Alondras 0
Atletico Arteixo  logo
Atletico Arteixo 1
STDRFEF
02-10 22:30
CD Oberena  logo
CD Oberena 1
CD Lerines  logo
CD Lerines 2
STDRFEF
02-10 22:30
CD Huarte  logo
CD Huarte 0
CD Cortes  logo
CD Cortes 0
STDRFEF
02-10 22:30
UC Cartes  logo
UC Cartes 0
Samanod  logo
Samanod 0
STDRFEF
02-10 22:30
AD Siete Villas  logo
AD Siete Villas 2
SD Revilla  logo
SD Revilla 2
STDRFEF
02-10 22:30
U.M. Escobedo  logo
U.M. Escobedo 4
Castro  logo
Castro 0
STDRFEF
02-10 22:30
UD Ibarra  logo
UD Ibarra 0
La Quadra  logo
La Quadra 1
STDRFEF
02-10 22:15
SD Torina  logo
SD Torina 2
CD Bezana  logo
CD Bezana 1
STDRFEF
02-10 22:15
CD Guarnizo  logo
CD Guarnizo 1
SD Laredo  logo
SD Laredo 0
GIB Premier Division
02-10 22:30
College 1975 FC  logo
College 1975 FC 0
Lynx FC  logo
Lynx FC 2
ICE WLC
02-10 22:30
Ibv Vestmannaeyjar(w)  logo
Ibv Vestmannaeyjar(w) 0
Thor KA Akureyri (w)  logo
Thor KA Akureyri (w) 7
LIV WL
02-10 22:30
Skanstes SK  logo
Skanstes SK 2
Viimsi MRJK  logo
Viimsi MRJK 1
SER Super liga
02-10 22:30
Crvena Zvezda  logo
Crvena Zvezda 2
FK Vozdovac Beograd  logo
FK Vozdovac Beograd 1
Liga F Women
02-10 22:30
Valencia(w)  logo
Valencia(w) 0
Villarreal (w)  logo
Villarreal (w) 1
GRE Super League
02-10 22:30
Olympiakos Piraeus  logo
Olympiakos Piraeus 4
OFI Crete  logo
OFI Crete 0
NED Eredivisie Vrouwen
02-10 22:30
Zwolle(w)  logo
Zwolle(w) 0
FC Twente Enschede (w)  logo
FC Twente Enschede (w) 4
GER 3.Liga
02-10 22:30
SC Freiburg II  logo
SC Freiburg II 0
Arminia Bielefeld  logo
Arminia Bielefeld 3
Liga Portugal 2
02-10 22:30
SL Benfica B  logo
SL Benfica B 1
Leixoes  logo
Leixoes 1
GIẢI BỒ ĐÀO NHA
02-10 22:30
SC Farense  logo
SC Farense 1
FC Famalicao  logo
FC Famalicao 1
ISR Premier League
02-10 22:30
Hapoel Hadera  logo
Hapoel Hadera 1
Hapoel Tel Aviv  logo
Hapoel Tel Aviv 0
NED Eerste Divisie
02-10 22:30
SC Cambuur Leeuwarden  logo
SC Cambuur Leeuwarden 3
VVV Venlo  logo
VVV Venlo 3
MAL Premier League
02-10 22:15
Sliema Wanderers FC  logo
Sliema Wanderers FC 0
Mosta FC  logo
Mosta FC 0
MAL Premier League
02-10 22:15
Naxxar Lions  logo
Naxxar Lions 0
Gzira United  logo
Gzira United 1
ITA Serie C
02-10 22:15
Sassari Torres  logo
Sassari Torres 1
JuventusU23  logo
JuventusU23 3
ITA Serie C
02-10 22:15
Asd Pineto Calcio  logo
Asd Pineto Calcio 1
Lucchese  logo
Lucchese 1
ITA Serie C
02-10 22:15
Pro Patria  logo
Pro Patria 2
Us Pergolettese  logo
Us Pergolettese 0
ITA Serie B
02-10 22:15
Pisa  logo
Pisa 2
Sampdoria  logo
Sampdoria 0
ITA Serie B
02-10 22:15
Catanzaro  logo
Catanzaro 3
Ascoli  logo
Ascoli 2
ITA Serie B
02-10 22:15
Bari  logo
Bari 3
Lecco  logo
Lecco 1