NGOẠI HẠNG ANH Bundesliga Serie A La liga Ligue 1 V LEAGUE J LEAGUE A LEAGUE K LEAGUE BRAZIL SERIE A GIẢI BỒ ĐÀO NHA UEFA Champions League UEFA Europa League AFC champions league

Lịch thi đấu 12/18

SCO Women's Premier League
12-17 23:00
Glasgow Rangers(w)  logo
Glasgow Rangers(w) 0
Hamilton Women  logo
Hamilton Women 0
TNK Super League
12-17 23:00
Fenerbahce  logo
Fenerbahce 0
Konyaspor  logo
Konyaspor 0
SSDRFEF
12-17 23:00
Marino Luanco  logo
Marino Luanco 0
Arandina  logo
Arandina 0
SSDRFEF
12-17 23:00
Pontevedra  logo
Pontevedra 0
Deportivo La Coruna B  logo
Deportivo La Coruna B 0
SSDRFEF
12-17 23:00
Real Aviles  logo
Real Aviles 0
Compostela  logo
Compostela 0
SSDRFEF
12-17 23:00
Brea  logo
Brea 0
UD Logrones  logo
UD Logrones 0
SSDRFEF
12-17 23:00
SD Gernika  logo
SD Gernika 0
Athletic Bilbao B  logo
Athletic Bilbao B 0
SSDRFEF
12-17 23:00
CD Tudelano  logo
CD Tudelano 0
Valle de Egues  logo
Valle de Egues 0
SSDRFEF
12-17 23:00
Cerdanyola del Valles  logo
Cerdanyola del Valles 0
RCD Espanyol B  logo
RCD Espanyol B 0
SSDRFEF
12-17 23:00
Terrassa  logo
Terrassa 0
CE Manresa  logo
CE Manresa 0
SSDRFEF
12-17 23:00
Orihuela CF  logo
Orihuela CF 0
Mar Menor  logo
Mar Menor 0
SSDRFEF
12-17 23:00
CD Guadalajara  logo
CD Guadalajara 0
Getafe B  logo
Getafe B 0
SSDRFEF
12-17 23:00
CD Badajoz  logo
CD Badajoz 0
UD San Sebastián de los Reyes  logo
UD San Sebastián de los Reyes 0
TUR Second League
12-17 23:00
Adiyamanspor  logo
Adiyamanspor 0
Erokspor  logo
Erokspor 0
TUR Second League
12-17 23:00
Altinordu  logo
Altinordu 0
Karacabey Belediyespor  logo
Karacabey Belediyespor 0
TUR Second League
12-17 23:00
Nazilli Belediyespor  logo
Nazilli Belediyespor 0
Ankaraspor FK  logo
Ankaraspor FK 0
TUR Second League
12-17 23:00
Serik Belediyespor  logo
Serik Belediyespor 0
Hekimoglu Trabzon  logo
Hekimoglu Trabzon 0
TUR Second League
12-17 23:00
Aksarayspor  logo
Aksarayspor 0
Duzcespor  logo
Duzcespor 0
TUR Second League
12-17 23:00
Amedspor  logo
Amedspor 0
Somaspor  logo
Somaspor 0
TUR Second League
12-17 23:00
Dai Lin Jissbon  logo
Dai Lin Jissbon 0
Menemen Belediye Spor  logo
Menemen Belediye Spor 0
TUR Second League
12-17 23:00
Ispartaspor  logo
Ispartaspor 0
Kastamonuspor  logo
Kastamonuspor 0
TUR Second League
12-17 23:00
Karaman FK  logo
Karaman FK 0
76 Igdir Belediye spor  logo
76 Igdir Belediye spor 0
SPDRFEFA
12-17 23:00
FC Barcelona Atlètic  logo
FC Barcelona Atlètic 0
Ponferradina  logo
Ponferradina 0
CYP First Division
12-17 23:00
Pafos FC  logo
Pafos FC 0
APOEL Nicosia  logo
APOEL Nicosia 0
ALB Super league
12-17 23:00
Skenderbeu Korca  logo
Skenderbeu Korca 0
KF Laci  logo
KF Laci 0
BHR Premier League
12-17 23:00
Al Ahli  logo
Al Ahli 0
Al-Riffa  logo
Al-Riffa 0
BHR Premier League
12-17 23:00
Al Khaldiya  logo
Al Khaldiya 0
Al-Shabbab  logo
Al-Shabbab 0
STDRFEF
12-17 23:00
Castro  logo
Castro 0
SD Revilla  logo
SD Revilla 0
STDRFEF
12-17 23:00
Solares  logo
Solares 0
SD Laredo  logo
SD Laredo 0
STDRFEF
12-17 23:00
CSD Arzua  logo
CSD Arzua 0
UD Barbadas  logo
UD Barbadas 0
STDRFEF
12-17 23:00
Gandia  logo
Gandia 0
Atzeneta UE  logo
Atzeneta UE 0
STDRFEF
12-17 23:00
Motril  logo
Motril 0
Ejido  logo
Ejido 0
STDRFEF
12-17 23:00
UD Somozas  logo
UD Somozas 0
Sarriana  logo
Sarriana 0
STDRFEF
12-17 23:00
Cultural de Durango  logo
Cultural de Durango 0
Portugalete  logo
Portugalete 0
STDRFEF
12-17 23:00
CD Padura  logo
CD Padura 0
Urduliz FT  logo
Urduliz FT 0
STDRFEF
12-17 23:00
CD Torreperogil  logo
CD Torreperogil 0
Juventud Torremolinos CF  logo
Juventud Torremolinos CF 0
STDRFEF
12-17 23:00
Huetor Tajar  logo
Huetor Tajar 0
CD Rincon  logo
CD Rincon 0
STDRFEF
12-17 23:00
Real Jaen CF  logo
Real Jaen CF 0
Torredonjimeno  logo
Torredonjimeno 0
STDRFEF
12-17 23:00
CD Coria  logo
CD Coria 0
Ted Contois Feng  logo
Ted Contois Feng 0
STDRFEF
12-17 23:00
CS Puertollano  logo
CS Puertollano 0
CD Villacanas  logo
CD Villacanas 0
STDRFEF
12-17 23:00
Tomelloso  logo
Tomelloso 0
CD Marchamalo  logo
CD Marchamalo 0
STDRFEF
12-17 23:00
CP Villarrobledo  logo
CP Villarrobledo 0
Villarrubia CF  logo
Villarrubia CF 0
STDRFEF
12-17 23:00
CD Bullense  logo
CD Bullense 0
Murcia B  logo
Murcia B 0
STDRFEF
12-17 23:00
Ciudad de Murcia  logo
Ciudad de Murcia 0
Deportiva Minera  logo
Deportiva Minera 0
STDRFEF
12-17 23:00
Quintanar Del Rey  logo
Quintanar Del Rey 0
Toledo  logo
Toledo 0
STDRFEF
12-17 23:00
CD Tedeon  logo
CD Tedeon 0
Calahorra B  logo
Calahorra B 0
STDRFEF
12-17 23:00
Vianes  logo
Vianes 0
Casalarreina  logo
Casalarreina 0
GFA First Division
12-17 23:00
BST Galaxy  logo
BST Galaxy 0
Team Rhino FC  logo
Team Rhino FC 0
GFA First Division
12-17 23:00
TMT FA  logo
TMT FA 0
Banjul United  logo
Banjul United 0
SPA U19
12-17 23:00
CF Gazte Berriak U19  logo
CF Gazte Berriak U19 0
Arenas Club de Getxo U19  logo
Arenas Club de Getxo U19 0